Nunglub : บอร์ดเป็นกันเองของคนเฝ้าจอ
ช่วยกันสมัครด้วยนะครับ!
Nunglub : บอร์ดเป็นกันเองของคนเฝ้าจอ
ช่วยกันสมัครด้วยนะครับ!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ACDSee Pro 2.5.358

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
annnutie
Administrator
Administrator
annnutie

Female
บ้านช่อง : B k k,
อาชีพ : Reader
โปรดปราน : Dogs and Gold fish
งานอดิเรก : นั่งเล่นคอม เล่นเกมส์

ACDSee Pro 2.5.358 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ACDSee Pro 2.5.358   ACDSee Pro 2.5.358 EmptyMarch 13th 2009, 12:44 pm

ACDSee Pro 2.5.358 ACDSee%20Pro

ACDSee (สุดยอด โปรแกรมดูรูปภาพที่สมบูรณ์แบบ) : เป็นสุดยอดโปรแกรม View ภาพที่สมบูรณ์แบบที่สุดแล้วครับเพราะว่าโปรแกรมนี้ ทั้ง Support การ View ภาพแบบ SlideShow คือคุณสมุมติว่าคุณมีภาพ Images หลายๆ ภาพมากๆ เลยแล้วมีความต้องการ ที่จะ View ขึ้นมาคุณก็สามารถ Drag Mouse คลุม File ที่ต้องการจะ View ขึ้นมาทั้งหมดแล้วมา Paste เอาไว้ใน โปรแกรมนี้และท่านก็ สามารถดูภาพ ได้ทีหละหลายๆ ภาพในเวลาเดียวกัน เลยครับ เรียกได้ว่า ดูได้เหมือนกับคุณดู สมุด Album รูปถ่าย ของคุณได้เลย ครับ ส่วนความสารมารถในการตกแต่งภาพนั้นก็ใช่ย่อยเหมือนกันครับ โปรแกรมนี้ สามารถทำได้หลายอย่างเช่นเดียวกับโปรแกรม Photoshop เลยทีเดียวครับ และ โปรแกรม นี้ก็ Support ไฟล์ที่มีนามสกุล ในตระกูล Image (รูปภาพ) ทั้งหลายที่ เป็นที่นิยมกันอยู่แล้ว ครับเช่น BMP, GIF, JPG, TGA, TIF, และอื่นๆ ครับผม ..

Download

หง่าว หง่าว
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://facebook.com/annnutie

ACDSee Pro 2.5.358
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ACDSee 12.0344 โปรแกรมจัดการภาพ แก้ไขภาพ พร้อมกุญแจใช้ฟรีตลอดชีพ