Nunglub : บอร์ดเป็นกันเองของคนเฝ้าจอ
ช่วยกันสมัครด้วยนะครับ!
Nunglub : บอร์ดเป็นกันเองของคนเฝ้าจอ
ช่วยกันสมัครด้วยนะครับ!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อ่านด้วยนะ!!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Male
บ้านช่อง : บ้าน
อาชีพ : ระเบิดพลีชีพ
โปรดปราน : โทรมาถามดิ๊

อ่านด้วยนะ!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อ่านด้วยนะ!!   อ่านด้วยนะ!! EmptySeptember 26th 2009, 10:05 pm

ลงซื้อ-ขายกรุณาบอกให้ชัดเจน ว่าต้องการซื้อ-ขายอะไร ราคาเท่าไหร่ จะให้ดีก็ควรมีรูปด้วยนะครับ
ห้ามลงของชิ้นนั้นซ้ำกันหลายกระทู้ ยกเว้นมีเหตุอันควร (กระทู้ตกไม่ใช่เหตุอันควร) ไม่งั้นผมลบนะครับ
ซื้อ-ขายได้แล้ว เจ้าของกระทู้ต้องโพสบอกในกระทู้นั้นด้วยว่าซื้อ-ขายไปเรียบร้อยแล้ว

เนื่องจากพื้นที่ "ซื้อขาย-แจกฟรี" เราเปิดกว้างขอสงวนสิทธิ์ในการลบกระทู้ที่โพสขายสิ่งที่ไม่เกี่ยวข้อง กับที่กล่าวไว้แล้วข้างต้น (ขายตรง, ยาลดความอ้วน, อาหารเสริม, mailลูกโซ่ ฯลฯ)

คนที่คิดจะซื้อ ก็กรุณาทำความตกลงกับผู้ขายให้ดีๆก่อน ทางบอร์ดไม่สามารถรับผิดชอบได้หากเกิดปัญหาขึ้น หากผู้ซื้อท่านใดพบว่าผู้ขายท่านใด จงใจมาโพสเพื่อหลอกลวง ทางADMINจะได้แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน

ส่วนสินค้าที่มีราคาเเพงก็ควรจะตกลงกับผู้ขายให้ดีนะครับ และควรจะไปรับเอง ก่อนที่จะจ่ายเงินก็อย่าลืมตรวจสภาพสินค้าให้ดีครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nunglub.5forum.net

อ่านด้วยนะ!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1